Friday, May 2, 2014

My heart on my skirt...

Hello everyone! 

Two post in one week yeey! I do believe we are getting back to normal!! I can't whine enough about how hard it is to dress up now, I find myself looking for maxi everything because I just don't think anything else will look good, how terribly basic!!

But I strongly believe you can look good no matter what size you are or shape, you just have to find what works for you which is what am currently doing while I work on loosing this weight slowly and in a healthy. Maxis may be basic but they are comfortable, they don't hug you in any unflattering way and when worn and accessorized right, can be casual or dressy depending on the occasion. 



I found this beautiful kitenge at Mnazi mmoja last year while looking for my kitchen party sare, had it made into this free size maxi skirt with an elastic waist band so that even when I loose weight I can still wear it without having to alter it...I'm going to be making more of these for sale later on so watch this space!




Check out my receding hair line! all braiding I did while I was pregnant did a good of a job in growing out my hair, it's really long now, but the braids were done so tightly, each time and each repair was taking a little bit of the weaker hair on my hairline...it's time to get a weave on and grow it out before my next re-touch. 


I'm wearing: African print skirt ~ AnithasCloset, Black Tshirt ~ Bongoshopaholic, Black Blazer ~ Random brand, Box Clutch ~ Thrifted, Heels ~ Kelsi Dagger from Viatuzi, Earrings ~ kkoo

Have a lovely weekend!


23 comments:

Anonymous said...

Umependeza sana!nimependa hicho cha kichwan nakitaka Anitha

Anonymous said...

Anitha kwa kweli nimefurahi sana kurudi tena na umependeza sana. Mi ni mmoja wa wapenzi wa blog yako na nakupenda yaani una busara unavyojibu na kuelezea mambo unayopost. Kwa kweli ni mfano kwa blog zingine za wanawake . nakutakia afya na baraka tele ktk familia yako na lolote mnalololifanya na endelea kutuelimisha.

Amor said...

Napenda sketi yako sana. Yaani unawakalisha Uafrika wako kwenye hiyo sketi hadi raha.

rahaa zenji said...

Tatizo blog ya kuswahili sasa hizi English za nini jamani?

Anitha Anthony said...

Asante...i will do a tutorial

Anitha Anthony said...

Awwww asante sana...nakuwa encouraged nikisoma comments kama zako.

Anitha Anthony said...

Asante Amor...

Anitha Anthony said...

Dear rahaa zenji...blog yangu ni ya kuhusu fashion...na wasomaji wangu ni kutoka nchi mbali mbali na lugha mbali mbali...english inawaunganisha wote...

Anonymous said...

Hi Anitha, I just want to say that you are so so beautiful. Please dont be too hard on your body. You just had a baby-a freaking amazing miracle that grew inside of you.
Cheers, congratulations and I hope you get back your pre-baby body or whatever weight goals you have are able to achieve.

brown-candy said...

Hie.. following your blog and loving it so far. It's quite tricky to find fellow Tanzanians that are blogging in English. I love your whole outfit and your make up so natural looking. Very beautiful. Do post more often :) congrats on the baby and kindly follow back

www.brown-candy.blogspot.com

xxx

Mwanaidi Nuhu said...

u look insanely beautiful and i love ur hair ban ,hiyo make iz on point
www.middysfashionsite.blogspot.com

mwanaidi nuhu said...

love ur skirt dear and the make up is on point umejipaka mwenyewe?love ur hair too
www.middysfashionsite.blogspot.com

Anonymous said...

Hongera sana Anitha, nimefurahi kukuona umerudi na afya tele baby mzuri kafanana na baba yake,dada wa baby furaha tupu na Mr wako ndio furaha kabisa familia inazidi kukua,hongera sana mamy, mimi ni mdau wako mbeba box nilikua nakusubiri urudi kwa hamu zote, nina swali kuhusu zile nywele ulisukia siku ya harusi yako, zinasukwaje? naomba utuambie tumejaribu kuuliza wasusi wa huku wote hawaelewi pale chini mnaunga vipi? huyo mmoja alijaribu na rubber bend haikuwezekana nywele zinapatikana huku, nimeshatembea na picha yako kwenye simu yangu kila msusi namuonyesha sijapata mafanikio,please please naomba msaada wako

Anitha Anthony said...

Thank you!

Anitha Anthony said...

Thank you so much...i love ur blog!

Anitha Anthony said...

Thanks Middy love...i do my own makeup love...thanks to youtube am learning some tricks

Anitha Anthony said...

Thank you dear...omg rubber band hehehehe pole mwaya...zile nywele hazisukwi zinafungwa na some special elastic uzi nadhani saloon mbili tu zinasuka hivyo dar...mimi nilisuka Million hair saloon mikocheni kwa nyerere iko pembeni ya billionares club nimepoteza number yao ya simu ila huwezi kupotea wako barabarani kabisa wanasuka kuanzia laki moja kuendelea mbele inategemea na size unayotaka...

Anonymous said...

Anitha nashukuru kwa majibu ya nywele, huo uzi wa lastic ngoja nitautafute sijui nitaupata duka la uzi, natamani ungeujua huo lastic uzi,na jinsi unavyofungwa nitakupa update huku ughaibuni kusuka nywele ni tabu

Anitha Anthony said...

Ohhh pole nilidhani uko tz...hiyo style inaitwa brazilian knots...angalia youtube kuna videos ya jinsi zinavyotengenezwa na uzi maybe inaweza order from ebay....pia labda ugoogle mtu anayeweza fanya brazilian knots in ur area...kama uko Uk then waportugese ndo wanafanya hiyo

Albaloving said...

Ulitumia extensions gani na ni bei gani?

Anitha Anthony said...

Hello Alba...sijaweka extensions hapo kwenye post hiyo hapo juu ni nywele zangu nimezungushia tu hiyo braid ya rasta...ila if ur asking about hilo swali lililopita kuhusu brazilian knots nilitumia virgin peruvian hair kutoka kwa bongobeautyfix

Fabulously Pink said...

You hair is gorgeous and the outfit is beautiful love your blog
www.fabulously-pink.blogspot.com

Anonymous said...

jamani anita huko wapi?????mimi nikomajuu.siwezagi kulala mpaka nikusome. napendaga sana blog yako. ARE YOU OKAY!!!!!HABARI YA BWANA NA WATOTO